Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Huớng dẫn lam quest Master

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Thiên Sứ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Huớng dẫn lam quest Master   13/2/2010, 10:28 pm

Khi bạn đã hoàn thành quest, những điều sau sẽ xảy ra đối với nhân vật của bạn:

* Nhân vật của bạn sẽ được giảm đến mức 60.
* Một dấu hiệu Master sẽ được hiển thị bên cạnh tên nhân vật của bạn:
* Điểm stat nhân vật của bạn sẽ được giảm đến mức 60 - (118).
* Điểm kỹ năng nhân vật của bạn sẽ được đủ để max tất cả các kỹ năng.
* Nhân vật của bạn sẽ có thể để mặc tất cả áo giáp (cụ thể cho công việc của bạn) lên đến mức 120.
* Nhân vật của bạn sẽ có thể sử dụng khiên lên đến mức 120 và tất cả các loại vũ khí (cụ thể cho công việc của bạn) với ngoại lệ của Ultimate cổ vũ khí mới, cần phải 120M cấp.

Để tìm Mysterious Robed Girl theo đường dẫn phía bắc về phía tây bắc khi bạn nhập vào dungeon. Vào cuối con đường mà bạn có thể đi hoặc phải hoặc trái, rẽ phải. Có thể tạm ứng 20 yards và bên trái, bạn sẽ thấy một cây cầu bắc qua dung nham. Băng qua cây cầu. Nhìn sang bên trái và có một con đường mà vòng tròn núi (núi lửa). Làm theo con đường này (nó vòng tròn bên phải và đi tất cả các con đường lên đến đỉnh). Nếu bạn sợ các cổ agros lên trên một số trans. Nó đã cho tôi 1 4 phút xuyên để có được với cô. Đừng quên mang theo blinkwings cho chuyến đi ra ở cấp 60 .

Hành trình để trở thành một Master

Quest bắt đầu Địa điểm: Volkane Dungeon
Quest: Hành trình để trở thành một Master
NPC: Mysterious Robed Girl
Quest Yêu cầu: Để có được lvl 120. Để hoàn thành lvl 120 điểm kinh nghiệm với 99,99%.
Mục tiêu: thu thập 5 Popshifts từ Popcranks và 10 Rincruets từ Chef Muffrins, Return to Mysterious Robed Girl.

Quest Text:

"Bạn đã trở nên rất mạnh. Bạn có muốn trở thành một bậc thầy class của bạn? Bạn sẽ quay trở lại mức 60 nhưng như mức độ phát triển của bạn, bạn sẽ trở nên mạnh hơn đem cho tôi 10 Rincruets và 5 Popshifts.! Bạn sẽ trở nên mạnh mẽ hơn rất nhiều nếu bạn hoàn thành nhiệm vụ này. Bạn có tin tưởng tôi không? "

Chấp nhận Quest Text:

"Rincruet được giảm xuống bằng Muffrin và Popshifts được giảm xuống bằng Popcranks Về bây giờ, dũng cảm nhất,. Và trở về với tôi như là một Master."

Nguồn : YEGA.GAME4V

_______ Chữ ký __________
Feeling Some way for me and for you ( This wish is the best and i belive that )
Xem lý lịch thành viên http://Super7a.4forum.biz

Huớng dẫn lam quest Master
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Khái niệm] Otome Game
» Mạng AS-I (Master PLC S7-200 và S7-300)